พรีเมียร์ลีกอังกฤษ | ||||
---|---|---|---|---|
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส 20:00 | | อาร์เซน่อล | ||
บอร์มัธ 20:00 | | ไบรท์ตัน | ||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ 22:30 | | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | ||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | ||||
NEC 17:15 | | AZ | ||
พีอีซี ซโวลล์ 17:15 | | Heracles Almelo | ||
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 19:30 | | FC Volendam | ||
อาร์เคซี วาลไวก์ 19:30 | | อูเทรชท์ | ||
วิเทสส์ 21:45 | | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | ||
เอร์สเตอดีวีซี | ||||
FC Eindhoven 17:15 | | Telstar | ||
NAC Breda 21:45 | | Jong PSV | ||
บุนเดิสลีกา | ||||
Borussia Mönchengladbach 20:30 | | FC Union Berlin | ||
FSV Mainz 05 22:30 | | FC Köln | ||
Darmstadt 98 00:30 | | Heidenheim | ||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส | ||||
เม็ตซ์ 18:00 | | LOSC Lille | ||
สตราส์บูร์ก 20:00 | | นีซ | ||
ลอริยองต์ 20:00 | | ตูลูส | ||
Clermont 20:00 | | แร็งส์ | ||
แรนส์ 22:05 | | แบรสต์ | ||
โอลิมปิก ลียง 00:00 | | โมนาโก | ||
โอลิมปิก มาร์กเซย 02:00 | | Lens | ||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี | ||||
อินเตอร์ มิลาน 17:30 | | โตริโน่ | ||
โบโลญญ่า 20:00 | | อูดิเนเซ่ | ||
อตาลันต้า 23:00 | | เอ็มโปลี | ||
นาโปลี 23:00 | | โรม่า | ||
ฟิออเรนติน่า 01:45 | | ซัสเซาโล่ | ||
ลาลีกา สเปน | ||||
กาดิซ 19:00 | | มาจอร์กา | ||
เกรนาดา 21:15 | | โอซาซูนา | ||
บียาร์เรอัล 23:30 | | ราโย่ บาเยกาโน่ | ||
เรอัล เบติส 02:00 | | เซบีย่า | ||
เจลีก | ||||
โตเกียวเวอร์ดี้ 12:00 | | อวิสปา ฟูกูโอกะ | ||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า 12:00 | | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | ||
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ 13:00 | | นาโกย่า แกรมปัส | ||
คาชิว่า เรย์โซล 13:00 | | สากัน โตสู | ||
กัมบะ โอซาก้า 13:00 | | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | ||
England - National League | ||||
Bromley 22:00 | | Altrincham | ||
England - Women's Super League | ||||
Everton W 18:30 | | Arsenal W | ||
Aston Villa W 20:00 | | West Ham W | ||
Tottenham W 20:00 | | Brighton W | ||
Leicester W 21:00 | | Manchester United W | ||
Bristol City W 00:45 | | Manchester City W | ||
บุนเดิสลีกา 2 | ||||
Magdeburg 18:30 | | Osnabrück | ||
นูเรมเบิร์ก 18:30 | | Karlsruher SC | ||
Wehen Wiesbaden 18:30 | | SpVgg Greuther Fürth | ||
Austria - Admiral Bundesliga | ||||
แอลเอเอสเค ลินซ์ 19:30 | | Rapid Vienna | ||
Hartberg 19:30 | | Austria Klagenfurt | ||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 22:00 | | Sturm Graz | ||
เบลเยี่ยมโปรลีก | ||||
เกงค์ 18:30 | | คลับ บรูกก์ | ||
Cercle Brugge 21:00 | | Anderlecht | ||
Union Saint-Gilloise 23:30 | | Antwerp | ||
RWDM 00:15 | | Kortrijk | ||
Bulgaria - First League | ||||
Hebar 1918 19:15 | | Lokomotiv Sofia 1929 | ||
ลูโดโกเรต์ส 21:45 | | Levski Krumovgrad | ||
Cherno More 00:15 | | Lokomotiv Plovdiv | ||
Croatia - 1. HNL | ||||
Gorica 22:00 | | Osijek | ||
Lokomotiva Zagreb 00:30 | | Rijeka | ||
Czech Republic - Fortuna Liga | ||||
Bohemians 1905 20:00 | | Pardubice | ||
Jablonec 20:00 | | Mladá Boleslav | ||
Sigma Olomouc 20:00 | | Sparta Praha | ||
Zlín 20:00 | | Karviná | ||
Viktoria Plzeň 20:00 | | Teplice | ||
Baník Ostrava 20:00 | | Slovan Liberec | ||
Hradec Králové 20:00 | | เอสเค สลาเวีย ปราก | ||
České Budějovice 20:00 | | Slovácko | ||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า | ||||
Viborg 19:00 | | Randers | ||
OB 19:00 | | Hvidovre | ||
Nordsjælland 21:00 | | Brøndby | ||
FC Copenhagen 23:00 | | AGF | ||
Denmark - First Division | ||||
FC Helsingør 19:00 | | HB Køge | ||
Vendsyssel 20:00 | | Hobro | ||
Finland - Veikkausliiga | ||||
Gnistan 20:00 | | SJK | ||
Mariehamn 22:30 | | Ilves | ||
Greece - Super League | ||||
โอลิมเปียกอส 21:00 | | Lamia | ||
PAOK 23:30 | | AEK Athens | ||
Panathinaikos 00:30 | | Aris | ||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน | ||||
Fredrikstad 22:00 | | Sandefjord | ||
Tromsø 22:00 | | Sarpsborg 08 | ||
KFUM 22:00 | | Brann | ||
Lillestrøm 22:00 | | HamKam | ||
Molde 22:00 | | Haugesund | ||
Strømsgodset 22:00 | | Kristiansund | ||
Odd 00:15 | | Viking | ||
Poland - Ekstraklasa | ||||
Radomiak Radom 17:30 | | Zagłębie Lubin | ||
Stal Mielec 20:00 | | ลีเกีย วอร์ซอว์ | ||
Lech Poznań 22:30 | | Cracovia Kraków | ||
Portugal - Liga Portugal | ||||
Portimonense 21:30 | | Moreirense | ||
Estoril 00:00 | | Famalicão | ||
ปอร์โต้ 02:30 | | สปอร์ติงลิสบอน | ||
Romania - Liga 1 | ||||
Otelul 17:30 | | Hermannstadt | ||
CSM Iaşi 22:15 | | UTA Arad | ||
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 01:00 | | Sepsi | ||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||
Akhmat Grozny 18:00 | | FK Nizjni Novgorod | ||
สปาร์ตัก มอสโก 20:15 | | โลโคโมทีฟ มอสโก | ||
Dinamo Moskva 23:15 | | เซนิต | ||
Baltika 01:30 | | ซีเอสเคเอ มอสโก | ||
Russia - FNL | ||||
Yenisey 13:00 | | Volgar Astrakhan | ||
Shinnik 18:00 | | Sokol Saratov | ||
KAMAZ 21:00 | | Akron | ||
Arsenal Tula 21:00 | | Alaniya Vladikavkaz | ||
Leningradets 21:00 | | SKA Khabarovsk | ||
Torpedo Moskva 22:00 | | Khimki | ||
Urozhay 23:00 | | Neftekhimik | ||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||
St. Mirren 18:30 | | กลาสโกว์ เรนเจอร์ | ||
Dundee 21:00 | | เซลติก | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน 19:00 | | Villarreal II | ||
อัลกอร์กอน 21:15 | | Eldense | ||
เรอัล โอเบียโด้ 21:15 | | เตเนริเฟ | ||
เลบันเต้ 23:30 | | FC Cartagena | ||
เรอัล บายาโดลิด 23:30 | | เอสดี ฮูเอสก้า | ||
อัลบาเซเต้ 02:00 | | เออิบาร์ | ||
ออลสเวนส์คานสวีเดน | ||||
มัลโม่ 19:00 | | AIK | ||
Värnamo 19:00 | | Halmstad | ||
Djurgården 21:30 | | GAIS | ||
Häcken 21:30 | | Norrköping | ||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก | ||||
Pendikspor 20:00 | | Kayserispor | ||
Alanyaspor 20:00 | | İstanbulspor | ||
แทร็บซอนสปอร์ 23:00 | | Gaziantep F.K. | ||
Rizespor 23:00 | | Ankaragücü | ||
Turkey - 1. Lig | ||||
Göztepe 20:00 | | Gençlerbirliği | ||
Giresunspor 20:00 | | Sakaryaspor | ||
Keçiörengücü 20:00 | | Ümraniyespor | ||
Tuzlaspor 20:00 | | Bodrumspor | ||
BB Erzurumspor 20:00 | | Çorum Belediyespor | ||
Kocaelispor 20:00 | | Bandırmaspor | ||
Şanlıurfaspor 20:00 | | Eyüpspor | ||
Boluspor 20:00 | | Altay | ||
Adanaspor 20:00 | | Manisa BBSK | ||
Ukraine - Premier League | ||||
Zorya 17:00 | | Obolon'-Brovar | ||
Kolos Kovalivka 19:30 | | โอเล็กซานเดรีย | ||
Kryvbas Kryvyi Rih 22:25 | | Metalist 1925 Kharkiv | ||
Argentina - Superliga | ||||
Argentinos Juniors 01:30 | | Vélez Sarsfield | ||
Brazil - Serie A | ||||
Bahia 07:00 | | Grêmio | ||
ฟลาเมงโก 21:00 | | Botafogo | ||
Cruzeiro 02:00 | | Vitória | ||
Corinthians 02:00 | | Fluminense | ||
Fortaleza 04:30 | | Bragantino | ||
Juventude 04:30 | | Athletico PR | ||
Internacional 06:00 | | Atlético GO | ||
Brazil - Serie B | ||||
Coritiba 02:00 | | Brusque | ||
Goiás 04:30 | | Ponte Preta | ||
Mexico - Liga MX | ||||
Tigres UANL 08:00 | | Tijuana | ||
Toluca 08:00 | | Cruz Azul | ||
Pachuca 08:10 | | Mazatlán | ||
Atlas 10:10 | | Guadalajara | ||
Uruguay - Primera Division | ||||
Miramar Misiones 20:00 | | Danubio | ||
Progreso 01:00 | | ลิเวอร์พูล | ||
Cerro 04:00 | | Nacional | ||
Defensor Sporting 06:30 | | Wanderers | ||
อเมริกา เมเจอร์ลีก | ||||
ชิคาโก ไฟร์ 07:30 | | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | ||
เอฟซี ดัลลัส 07:30 | | ฮิวสตัน ไดนาโม | ||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด 07:30 | | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ | ||
Nashville SC 07:30 | | ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ | ||
ลอสแอนเจลิส 09:30 | | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | ||
South Africa - Premier League | ||||
Royal AM 20:00 | | Orlando Pirates | ||
Cape Town City 22:30 | | Golden Arrows | ||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 | ||||
SOA 22:30 | | ASEC Mimosas | ||
SOL 22:30 | | Korhogo | ||
Stella 01:00 | | San-Pedro | ||
Egypt - Premier League | ||||
Al Masry 20:00 | | El Daklyeh | ||
Al Mokawloon 23:00 | | Smouha | ||
Morocco - Botola Pro | ||||
FUS Rabat 23:00 | | CR Khemis Zemamra | ||
Maghreb Fès 01:00 | | Wydad Casablanca | ||
Moghreb Tétouan 03:00 | | Youssoufia Berrechid | ||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก | ||||
Al Markhiya 22:30 | | Umm Salal | ||
Al Shamal 22:30 | | Al Gharafa | ||
Qatar SC 22:30 | | Al Duhail | ||
Al Rayyan 22:30 | | Al Sadd | ||
Al Arabi 22:30 | | Al Mu'aidar | ||
Al Ahli 22:30 | | Al Wakrah | ||
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก | ||||
ATK Mohun Bagan 21:00 | | Odisha FC | ||
เคลีก เกาหลีใต้ | ||||
Pohang Steelers 12:00 | | Incheon United | ||
Jeonbuk Motors 12:00 | | Daegu | ||
Ulsan 14:30 | | Jeju United | ||
Australia - A-League Men | ||||
ซิดนี่ย์ เอฟซี 12:00 | | เพิร์ธ กลอรี | ||
เมลเบิร์น ซิตี้ 14:00 | | เวสเทิร์นยูไนเต็ด | ||
Australia - A-League Women | ||||
Melbourne City W 10:00 | | Newcastle Jets W | ||
Brazil - Brasileiro Women | ||||
Corinthians W 21:00 | | Fluminense W | ||
São Paulo W 01:00 | | RB Bragantino W | ||
Ferroviária W 02:00 | | Palmeiras W | ||
World - Club Friendlies 3 | ||||
จูบิโล่ อิวาตะ 09:00 | | Maruyasu Okazaki |
บอลเซียน ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทีเด็ดบอลแม่นๆจากเซียนบอล ทีเด็ดบอลวันนี้ แม่นๆทุกลีกทุกคู่มีให้เลือกข้อมูลมากมาย วิเคราะห์บอลแม่นๆ ทีเด็ดบอลพร้อมวิเคราะห์แบบละเอียด ทีเด็ดพร้อมราคาบอล สรุปวิเคราะห์ราคาบอล บ้านผลบอลพรุ่งนี้ ราคาบอลไหล บ้านผลบอลเมื่อคืน ทีเด็ดบอล